📩 Nhận báo giá đèn LED – tư vấn nhanh & giá tận xưởng
👉 Nhắn: Loại đèn + Công suất + Số lượng để nhận báo giá nhanh
Đèn Led Cầu Lông 200w (TDLF-MKH200)
Tổng Quan Về Đèn Led Cầu Lông 200w (TDLF-MKH200)
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết
  • Công suất: 200W
  • Điện áp: 220V AC
  • Chip Led: Bridgelux (USA)
  • Hiệu suất: 160lm/W
  • Nhiệt độ màu: 5000K (Ánh sáng trắng tự nhiên)
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): Ra > 80
  • Góc chiếu sáng: 120°
  • Tiêu chuẩn chống nước: IP65
  • Tuổi thọ: > 40.000 giờ
  • Kích thước: 300mm x 200mm x 80mm
  • Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +45°C